พบหมอมะเร็ง » ถาม-ตอบ หมอมะเร็งนรีเวช
TGCS Newsletter
สมัครรับข่าวสารจากสมาคม เพียงกรอกอีเมลของท่าน



TGCS Poll
ท่านมีความคิดเห็นอย่างไรกับ รูปแบบใหม่ของเว็บไซต์สมาคม

ดีมาก
ดี
พอใช้
ควรปรับปรุง
แย่

TGCS Song
เพลงสมาคม

สมาคมมะเร็งนรีเวชไทย-Thai Gynecologic Cancer Society



ถาม-ตอบ หมอมะเร็งนรีเวช


สมาคมมะเร็งนรีเวชไทย-Thai Gynecologic Cancer Society
ตกขาวเป็นสีน้ำตาล จะเป็นอะไรมั่ย
Written by Pang
Thursday, 03 August 2017 14:30:43


Share on Facebook Share  Share on Twitter Share  Share on Google+ Share


สวัสดีค่ะ ดิฉันอายุ19ปี ดิฉันได้กินยาคุมกำเนิดแบบแผง28เม็ดตอนประจำเดือนมาครั้งแรก พอรับประทานยาคุมใกล้จะหมดแพง ก็เริ่มเกิดอาการตกขาวเป็นสีน้ำตาลคลายประจำเดือน และมีอาการจับบริเวณเต้านมทั้งสองข้างระหว่างรับประทานยาคุมกำเนิด อยากทราบว่าสาเหตุเกิดจากอะไร อันตรายหรือเปล่าค่ะ
สมาคมมะเร็งนรีเวชไทย-Thai Gynecologic Cancer Society
Written by Webmaster
Tuesday, 08 August 2017 22:08:50


หมอ ตอบคำถามให้เเล้ว นะครับ 


หมอทรงพล สนธิชัย 

Search
กรุณากรอกคำค้น



Official Partners
Gynecologic Cancer Knowledge